अहमदनगर मनपा निवडणूक 2018 : ‘हे’ आहेत प्रभाग निहाय उमेदवार


अहमदनगर लाईव्ह24.कॉम :-  अहमदनगर महानगरपालिका निवडणुकीच्या लढतींचे चित्र जवळपास स्पष्ट झाले तुमच्या प्रभागात कोणत्या पक्षाकडून कोण निवडणूक लढविणार आहे ह्याची सविस्तर यादी पुढीलप्रमाणे. 

ताज्या बातम्या मिळवा तुमच्या Whatsapp ग्रुपवर Add करा 9665762303 हा आमचा नंबर

Loading...
प्रभाग 1

(अ) अनुसूचित जाती
– डॉ. सागर बोरुडे (राष्ट्रवादी कॉंग्रेस)
– हेलन ऍलेक्‍स पाटोळे (शिवसेना)
– अशोक कानडे (भाजप)

(ब) नागरिकांचा मागास प्रवर्ग महिला
– शारदा ढवण (भाजप)
– शांता दशरथ शिंदे (शिवसेना)
– ज्योती सतीश ढवण (राष्ट्रवादी कॉंग्रेस)

(क) सर्वसाधारण महिला
– मीना चव्हाण (राष्ट्रवादी कॉंग्रेस)
– दिपाली बारस्कर (शिवसेना)
– विद्या दगडे (भाजप)

(ड) सर्वसाधारण
– संपत विजय बारस्कर (राष्ट्रवादी कॉंग्रेस)
– संदीप कुलकर्णी (भाजप)

ताज्या बातम्या मिळवा तुमच्या Whatsapp ग्रुपवर Add करा 9665762303 हा आमचा नंबर

प्रभाग 2

(अ) नागरिकांचा मागास प्रवर्ग
– विनीत पाऊलबुधे (राष्ट्रवादी कॉंग्रेस)
– महेश रघुनाथ तवले (भाजप)

(ब) सर्वसाधारण महिला
– रुपाली निखील वारे (कॉंग्रेस)
– संध्या बाळासाहेब पवार (कॉंग्रेस)
– उषा नलवडे (भाजप)

(क) सर्वसाधारण महिला
– संध्या पवार (कॉंग्रेस)
– रुपाली निखील वारे (कॉंग्रेस)
– शीतल शेंडे (भाजप)

(ड) सर्वसाधारण
– वैभव नवनाथ सुरवसे (शिवसेना)
– सोमनाथ शिंदे (मनसे)
– नितीन बारस्कर (शिवसेना)
– सुनली त्रिंबके (राष्ट्रवादी)
– विशाल नाकाडे (भाजप)

ताज्या बातम्या मिळवा तुमच्या Whatsapp ग्रुपवर Add करा 9665762303 हा आमचा नंबर

प्रभाग 3

(अ) नागरिकांचा मागास प्रवर्ग
– फैयाज शेख (कॉंग्रेस)
– कैसर सय्यद (भाजप)

(ब) सर्वसाधारण महिला
– मीनाज जाफर शेख (राष्ट्रवादी कॉंग्रेस)
– शबाना इम्रान शेख (कॉंग्रेस)
– हसीना सय्यद (भाजप)

(क) सर्वसाधारण महिला
– आयुब चांद शेख (एमआयएम)
– हसीना रफीक शेख (भाजप)

(ड) सर्वसाधारण
– जुबेर बाबामियॉ सय्द (भाजप)

ताज्या बातम्या मिळवा तुमच्या Whatsapp ग्रुपवर Add करा 9665762303 हा आमचा नंबर

प्रभाग 4

(अ) नागरिकांचा मागस प्रवर्ग महिला
– वंदना कुसळकर (भाजप)
– कमल दरेकर (शिवसेना)

(ब) सर्वसाधारण महिला
– संगीता खरमाळे (भाजप)
– संगीता केलुरकर (शिवसेना)

(क) सर्वसाधारण
– मोहमंद फरमान उस्मान (कॉंग्रेस)
– योगीराज गाडे (शिवसेना)
– चंद्रशेखर मोतियानी (भाजप)

(ड) सर्वसाधारण
– मोहमंद फरमान उस्मान (कॉंग्रेस)
– बल्लू सचदेव (शिवसेना)
– स्वप्नील शिंदे (भाजप)

ताज्या बातम्या मिळवा तुमच्या Whatsapp ग्रुपवर Add करा 9665762303 हा आमचा नंबर

प्रभाग 5

(अ) नागरिकांचा मागास प्रवर्ग
– मनोज लक्ष्मण दुलम (भाजप)
– जंयत येलुलकर (शिवसेना)

(ब) नागरिकांचा मागास प्रवर्ग महिला
– सोनाबाई तायगा शिंदे (भाजप)
– भारतीय अजय न्यायपेल्ली (कम्युनिस्ट पक्ष)
– कलावती सूर्यभान शेळके (शिवसेना)

(क) सर्वसाधारण महिला
– वीणा बोज्जा (शिवसेना)
– रुपाली आग्रे (कम्युनिस्ट पक्ष)
– आशा कराळे (भाजप)

(ड) सर्वसाधारण
– पराग पुंड (शिवसेना)
– महेंद्र गंधे (भाजप)

ताज्या बातम्या मिळवा तुमच्या Whatsapp ग्रुपवर Add करा 9665762303 हा आमचा नंबर

प्रभाग 6
(अ) अनुसूचित जमाती महिला
– सारिका हनुमंत भुतकर (शिवसेना)
– आरती बुगे (भाजप)

(ब) नागरिकांचा मागास प्रवर्ग
– रवींद्र वाकळे (शिवसेना)
– बाबासाहेब वाकळे (भाजप)

(क) सर्वसाधारण महिला
– उज्वला बहिरनाथ वाकळे (कम्युनिस्ट पक्ष)
– पुष्पाबाई वाकळे (शिवसेना)
– वंदना ताठे (भाजप)

(ड) सर्वसाधारण
– पवन कुमटकर (कॉंग्रेस)
– भरत श्रीराम खाकाळ (आम आदमी पक्ष)
– रवींद्र वाकळे (शिवसेना)
– रवींद्र बारस्कर (भाजप)

ताज्या बातम्या मिळवा तुमच्या Whatsapp ग्रुपवर Add करा 9665762303 हा आमचा नंबर

प्रभाग 7

(अ) अनुसूचित जाती महिला
– सुनीता भिंगारदिवे (भाजप)
– रिता शैलेश भाकरे (शिवसेना)
– वैशाली बनसोडे (राष्ट्रवादी कॉंग्रेस)

(ब) नागरिकांचा मागास प्रवर्ग
– मयूर पाटोळे (कॉंग्रेस)
– मोहन कातोरे (भाजप)
– अशोक बडे (शिवसेना)
– पोपट बारस्कर (राष्ट्रवादी कॉंग्रेस)

(क) सर्वसाधारण महिला
– स्वाती लगड (कॉंग्रेस)
– कमल कोलते (भाजप)
– मुक्ता कातोरे (भाजप)
– कमल सप्रे (शिवसेना)

(ड) सर्वसाधारण
– कुमार वाकळे (राष्ट्रवादी)
– निशांत दातीर (भाजप)

ताज्या बातम्या मिळवा तुमच्या Whatsapp ग्रुपवर Add करा 9665762303 हा आमचा नंबर


प्रभाग 8
(अ) अनुसूचित जाती महिला
– रोहिणी शेंडगे (शिवसेना)
– शोभा शिंदे (राष्ट्रवादी कॉंग्रेस)
– सुवर्णा बोरुडे (भाजप)

(ब) नागरिकांचा मागास प्रवर्ग महिला
– पुष्पा बोरुडे (शिवसेना)
– सोनाली सुडके (राष्ट्रवादी कॉंग्रेस)
– सविता कोटा (भाजप)

(क) सर्वसाधारण
– महेश सब्बन (भाजप)

(ड) सर्वसाधारण
– अरविंद शिंदे (राष्ट्रवादी कॉंग्रेस)
– अर्जुन दातरंगे (राष्ट्रवादी कॉंग्रेस)
– सचिन शिंदे ( शिवसेना)
– शाम नळकांडे (शिवसेना)
– संतोष घोरपडे (भाजप)

ताज्या बातम्या मिळवा तुमच्या Whatsapp ग्रुपवर Add करा 9665762303 हा आमचा नंबर


Loading...
प्रभाग 9

(अ) अनुसूचित जाती महिला
– यशोमती अंकुश मोहिते (राष्ट्रवादी कॉंग्रेस)
– अनुराधा अजय साळवे (भाजप)
– शीला दीप चव्हाण (कॉंग्रेस)

(ब) नागरिकांचा मागास प्रवर्ग महिला
– कविता दहिफळे (शिवसेना)
– मालन ढोणे (भाजप)

(क) सर्वसाधारण
– अनिता राजेंद्र राठोड (राष्ट्रवादी कॉंग्रेस)
– सुरेश रत्नप्रसाद तिवारी (शिवसेना)
– प्रदीप परदेशी (भाजप)

(ड) सर्वसाधारण
– धनंजय जाधव (कॉंग्रेस)
– सुप्रिया धनंजय जाधव (कॉंग्रेस)
– अंजली वल्लाकट्टी-दवेकर (भाजप)

ताज्या बातम्या मिळवा तुमच्या Whatsapp ग्रुपवर Add करा 9665762303 हा आमचा नंबर


प्रभाग 10

(अ) अनुसूचित जाती
– नरेश चव्हाण (भाजप)
– दीप चव्हाण (कॉंग्रेस)
– जय भोसले (राष्ट्रवादी कॉंग्रेस)

(ब) सर्वसाधारण महिला
– अश्‍विनी गर्जे (भाजप)

(क) सर्वसाधारण महिला
– शेऱ इशरत फैय्याज जहागिरदार (भाजप)

(ड) सर्वसाधारण
– सुनील भिंगारे (भाजप)

ताज्या बातम्या मिळवा तुमच्या Whatsapp ग्रुपवर Add करा 9665762303 हा आमचा नंबर


प्रभाग 11

(अ) अनुसूचित जाती महिला
– प्रीती पंचमुख (कॉंग्रेस)
– नंदा मनेष साठे (भाजप)

(ब) नागरिकांचा मागस प्रवर्ग
– गयाज शब्बीर शेख (भाजप)
– अविनाश घुले (राष्ट्रवादी कॉंग्रेस)

(क) सर्वसाधारण महिला
– परवीन आबीद कुरेशी (राष्ट्रवादी कॉंग्रेस)
– कल्पना भंडारी (कॉंग्रेस)
– अर्चना मुथा (भाजप)

(ड) सर्वसाधारण
– सुवेंद्र दिलीप गांधी (भाजप)

ताज्या बातम्या मिळवा तुमच्या Whatsapp ग्रुपवर Add करा 9665762303 हा आमचा नंबर


प्रभाग 12

(अ) नागरिकांचा मागास प्रवर्ग
– चंद्रशेखर ऊर्फ बाळासाहेब बोराटे (शिवसेना)
– संजय घुले (राष्ट्रवादी कॉंग्रेस)
– सुरेश खरपुडे (भाजप)

(ब) सर्वसाधारण महिला
– रिजवाना चुडीवाले (राष्ट्रवादी कॉंग्रेस)
– सरोजिनी सुरेश मोहिरे (राष्ट्रवादी कॉंग्रेस)
– मंगल सुनील लोखंडे (शिवसेना)
– निर्मला गिरवले (भाजप)

(क) सर्वसाधारण महिला
– रिजवाना चुडीवाले (राष्ट्रवादी कॉंग्रेस)
– सुरेखा संभाजी कदम (शिवसेना)
– दिप्ती गांधी (भाजप)

(ड) सर्वसाधारण
– जोएब फैरोज खान (कॉंग्रेस)
– शैलेश मुनोत (भाजप)
– दत्तात्रय कावरे (शिवसेना)

ताज्या बातम्या मिळवा तुमच्या Whatsapp ग्रुपवर Add करा 9665762303 हा आमचा नंबर


Loading...
प्रभाग 13
(अ) नागरिकांचा मागास प्रवर्ग
– गणेश कवडे (शिवसेना)
– अमोल भंडारे (राष्ट्रवादी कॉंग्रेस)
– किशोर डागवाले (भाजप)

(ब) सर्वसाधारण महिला
– संगीता बीज्जा (शिवसेना)
– गायत्री कुलकर्णी (भाजप)
– सुनंदा जोशी (राष्ट्रवादी)

(क) सर्वसाधारण महिला
– नीलम दांगट (राष्ट्रवादी)
– सुवर्णा गेणप्पा (शिवसेना)
– सोनाली चितळे (भाजप)
– रुपाली गोटीपामूल (मनसे)

(ड) सर्वसाधारण
– सुभाष लोंढे (शिवसेना)
– वैभव वाघ (राष्ट्रवादी)
– मयूर बोचूघोळ (भाजप)

ताज्या बातम्या मिळवा तुमच्या Whatsapp ग्रुपवर Add करा 9665762303 हा आमचा नंबर


प्रभाग 14

ताज्या बातम्या मिळवा तुमच्या Whatsapp ग्रुपवर Add करा 9665762303 हा आमचा नंबर


(अ) नागरिकांचा मागास प्रवर्ग
– सुमित वर्मा (मनसे)
– भगवान फुलसौंदर (शिवसेना)
– प्रकाश भागानगरे (राष्ट्रवादी)
– राहुल रासकर (भाजप)

(ब) सर्वसाधारण महिला
– मीना चोपडा (राष्ट्रवादी)
– सुरेखा भोसले (शिवसेना)
– शीतल जगताप (राष्ट्रवादी)
– संगीता गांधी (भाजप)

(क) सर्वसाधारण महिला
– मीना चोपडा (राष्ट्रवादी)
– शैला झिंजुर्डे (भाजप)
– ज्योती गायकवाड (भाजप)
– रेखा भंडारी (शिवसेना)

(ड) सर्वसाधारण
– शैलेशकुमार गांधी (शिवसेना)
– गणेश भोसले (राष्ट्रवादी)
– सुनील ठोकळ (भाजप)

ताज्या बातम्या मिळवा तुमच्या Whatsapp ग्रुपवर Add करा 9665762303 हा आमचा नंबर


प्रभाग 15

(अ) अनुसूचित जाती
– चंद्रकांत पाटोळे (भाजप)
– विजय गव्हाळे (राष्ट्रवादी)
– परशराम गायकवाड (शिवसेना)
– मयूर बांगरे (राष्ट्रवादी)

(ब) नागरिकांचा मागास प्रवर्ग महिला
– गीतांजली औसरकर (भाजप)
– मंगल भुजबळ (कॉंग्रेस)
– सुवर्णा जाधव (शिवसेना)

(क) सर्वसाधारण महिला
– गीतांजली औसरकर (भाजप)
– आशाबाई पवार (राष्ट्रवादी)
– विद्या खैरे (शिवसेना)

(ड) सर्वसाधारण
– नंदू भोसले (मनसे)
– दत्तात्रय खैरे (राष्ट्रवादी)
– अनिल शिंदे (शिवसेना)
– प्रीतेश गुगळे (भाजप)

ताज्या बातम्या मिळवा तुमच्या Whatsapp ग्रुपवर Add करा 9665762303 हा आमचा नंबर


प्रभाग 16

(अ) अनुसूचित जाती महिला
– सुनीता कांबळे (भाजप)
– शांताबाई शिंदे (शिवसेना)

(ब) नागरिकांचा मागास प्रवर्ग महिला
– सुनीता कोतकर (शिवसेना)
– ज्योती सातपुते (भाजप)

(क) सर्वसाधारण
– विजय पठारे (शिवसेना)
– गणेश सातपुते (भाजप)

(ड) सर्वसाधारण
– सुनील कोतकर (भाजप)
– ज्ञानेश्‍वर येवले (शिवसेना)

ताज्या बातम्या मिळवा तुमच्या Whatsapp ग्रुपवर Add करा 9665762303 हा आमचा नंबर


प्रभाग 17

(अ) अनुसूचित जाती
– राजकुमार कांबळे (भाजप)
– सुभाष कांबळे (शिवसेना)

(ब) नागरिकांचा मागास प्रवर्ग महिला
– मोहिनी लोंढे (शिवसेना)
– गौरी नन्नवरे (भाजप)

(क) सर्वसाधारण महिला
– लता शेळके (भाजप)
– मनीषा कारखेले (शिवसेना)

(ड) सर्वसाधारण
– मनोज कोतकर (भाजप)
– दिलीप सातपुते (शिवसेना)


अहमदनगर जिल्ह्यातील बातम्या वाचा तुमच्या मोबाईल वर, डाऊनलोड करा 
Ahmednagarlive24 चे App https://goo.gl/A1KePS

Loading...
Powered by Blogger.